Leit

Andrea Pétursdóttir

skrifstofustörf
Sími: 534 0402
Netfang: adda@myndform.is

Arnar Ívarsson
Framleiðsla
Staða: DVD hönnun
Sími: 534 0426
GSM: 849 6490
Netfang: arnar@myndform.is

Bjarki Gunnarsson
Framleiðsla
Staða: Framleiðslu- og tæknistjóri
Sími: 534 0401
GSM: 660 0401
Eggert Aron Magnússon
Framleiðsla
Staða: Umbrot og Hönnun
Sími: 534 0407
GSM: 660 0407
Netfang: eggert@myndform.is

Erla Geirsdóttir

Bókhald
Staða: Starfsmannastjóri
Sími: 534 0400
GSM: 660 0408
Netfang: erla@myndform.is

Geir Gunnarsson
Markaðsdeild
Staða: Markaðsstjóri
Sími: 534 0410
GSM: 660 0410
Netfang: geir@myndform.is

Gunnar Gunnarsson

Framkvæmdastjóri / CEO
Sími: 534 0404
GSM: 660 0404
Netfang: gunnar@myndform.is

Halldór Sigurbjörn Guðjónsson

Sölustjóri
Sími: 534 0409
GSM: 660 0409
Netfang: halldorg@myndform.is


Haukur Svanberg Guðmundsson
Framleiðsla
Staða: Umbrot/hönnun
Sími: 534 0422
GSM: 696 2170
Netfang: haukur@myndform.is
Ína Björg Ágústsdóttir

Bókhald
Staða: Bókari
Sími: 534 0414
Netfang: ina@myndform.is


Jón Halldór Guðmundsson

Sölumyndbönd
Staða: Sölumaður
Sími: 660 0418

Magnús Gunnarsson
Framkvæmdastjóri Laugarásbíó
/ Head of Cinema Distribution 
Sími: 534 0406
GSM: 660 0406
Netfang: magnus@laugarasbio.is

Magnús Guðjón Lárusson
Framleiðsla
Staða: Sjónvarps auglýsingar
Sími: 534 0424 
GSM: 660 0412
Magnús Gísli Ingibergsson
Framleiðsla
Staða: Margmiðlunarfræðingur
Sími: 534 0421

Rósa Sigurjónsdóttir

Bókhald
Staða: Yfirbókari
Sími: 534 0411
GSM: 660 0411
Netfang: rosa@myndform.is

Sandra Björk Magnúsdóttir
Markaðsdeild
Staða: Markaðsstjóri
Sími: 534 0419
GSM: 660 0419
Netfang: sandra@myndform.is

Skarphéðinn Sæþórsson
Framleiðsla
Staða: Tæknimaður/Textun
Sími: 534 0413
Netfang: textun@myndform.is
Snorri Hallgrímsson
Stjórnarformaður / President
GSM: 660 0405
Netfang: snorri@myndform.is

Sólrún Gunnarsdóttir
Sölumyndbönd
Staða: Sölumaður
Sími: 534 0415
GSM: 660 0415
Stefán Harald Berg Petersen

Lager
Staða: Lagerstarfsmaður
Sími: 534 0423
Netfang: stefan@myndform.is


Tómas Freyr Hjaltason

 

Hljóðver
Staða: Upptökustjóri
Sími: 534 0427
Netfang: tommi@myndform.is

Nýtt í DVD


Einu Sinni Var - Alhe...


Einu Sinni Var - Amer...

Nýtt í Tölvuleikir


assassin's creed unity


assassin's creed rogue